Tin tức
Trang chủ > Tin tức > Nội dung
Thông báo: Đang nâng cấp dịch vụ thư, Nhấp để Tìm hiểu Thêm.
- Dec 27, 2017 -

Kính gửi Quý khách hàng,

Do dịch vụ thư điện tử của chúng tôi "chinasepta.com" đang được nâng cấp gần đây, sẽ tiếp tục khoảng 20 ngày kể từ ngày 1 tháng 1 năm 2018, điều này sẽ ảnh hưởng đến việc nhận và gửi thư của chúng tôi.

Vì vậy, chúng tôi sẽ sử dụng dịch vụ thư điện tử khác "alwsci.com" để liên hệ với bạn, tất cả chúng tôi bán hàng sẽ thông báo thông tin này cho phù hợp.


Nếu bạn đã liên hệ với chúng tôi bằng " alwsci.com " hãy bỏ qua thông báo.

Để tránh bất kỳ sự bất tiện nào, nếu bạn có bất cứ thắc mắc hoặc đơn đặt hàng nào, hãy liên hệ trực tiếp với việc bán hàng của bạn:

Jennifer: jennifer@alwsci.com
Cici: cici@alwsci.com
Rumer: rumer@alwsci.com
Juder: juder @ alwsci. com
Rita: rita@alwsci.com
Emma: emma@alwsci.com
Jack: jack@alwsci.com
Diana: anne@alwsci.com
Cien: amy@alwsci.com
Donna: donna@alwsci.com
Daisy: daisy@alwsci.com
Jenny: jenny@alwsci.com
Đánh dấu: mark@alwsci.com
Có thể: may@alwsci.com
Jason: jason@alwsci.com

Chúng tôi rất tiếc về sự bất tiện này, thư gốc sẽ sớm phục hồi.
Cảm ơn tất cả các bạn luôn ủng hộ chúng tôi.

Đội ALWSCI.